FTN LAND

Website

FTN LAND Kiến tạo An Cư - Nuôi dưỡng Đầu Tư

🏡 SHOPHOUSE VINH DISTRICT – THE SENSIATHÊM KHÔNG GIAN – THÊM CÁCH KHAI THÁC 🏡Một căn shophouse giá trị không chỉ nằm ở d...
02/10/2026

🏡 SHOPHOUSE VINH DISTRICT – THE SENSIA
THÊM KHÔNG GIAN – THÊM CÁCH KHAI THÁC 🏡

Một căn shophouse giá trị không chỉ nằm ở diện tích, mà còn ở khả năng kết hợp linh hoạt giữa kinh doanh và không gian sống.

Tại Vinh District – The Sensia, dòng shophouse được quy hoạch với 3 tầng + 1 tum, mở ra nhiều dư địa để chủ nhân chủ động tổ chức không gian theo nhu cầu:

✨ Tầng 1: Không gian kinh doanh – phù hợp làm showroom, cửa hàng, văn phòng hoặc mô hình dịch vụ.

✨ Tầng 2 & 3: Không gian sinh hoạt riêng tư – có thể bố trí phòng khách, phòng ngủ, phòng làm việc hoặc các nhu cầu gia đình theo thiết kế.

✨ Tầng tum: Không gian đa năng kết hợp sân thượng – thêm một khoảng riêng để thư giãn, trồng cây, sinh hoạt gia đình hoặc khai thác theo nhu cầu phù hợp.
Một căn shophouse 3 tầng + 1 tum không đơn thuần là thêm diện tích.
Đó là thêm không gian để vừa kinh doanh, vừa an cư, vừa tạo nên một phong cách sống riêng.

💎 VINH DISTRICT – THE SENSIA
Một tài sản – nhiều công năng – linh hoạt theo hành trình của chủ nhân.

📞 Liên hệ FTN LAND để nhận thông tin chi tiết về Shophouse Vinh District – The Sensia và chính sách bán hàng mới nhất.

📱 Hotline/Zalo: 0912 922 991
🌐 Website: ftnland.com

💠 FTNLAND CHÚC MỪNG KHAI TRƯƠNG VĂN PHÒNG BÁN HÀNG HÀ TĨNH HERITAGEMỘT DẤU MỐC MỚI – MỘT HÀNH TRÌNH MỚI – NHỮNG GIÁ TRỊ ...
25/09/2026

💠 FTNLAND CHÚC MỪNG KHAI TRƯƠNG VĂN PHÒNG BÁN HÀNG HÀ TĨNH HERITAGE

MỘT DẤU MỐC MỚI – MỘT HÀNH TRÌNH MỚI – NHỮNG GIÁ TRỊ MỚI ĐƯỢC KẾT NỐI

Không chỉ là một sự kiện khai trương, đây còn là khoảnh khắc đánh dấu một bước tiến mới trên hành trình FTNLAND đồng hành đưa Hà Tĩnh Heritage đến gần hơn với khách hàng và thị trường Hà Tĩnh.

✨ Từ những khoảnh khắc đầu tiên tại sự kiện khai trương, không khí sôi động, những cuộc gặp gỡ và những kết nối trực tiếp đã cùng tạo nên một dấu ấn đáng nhớ.

Với FTNLAND, mỗi sự kiện không chỉ là một điểm đến, mà còn là một điểm chạm để lắng nghe nhu cầu, kết nối khách hàng và lan tỏa những giá trị khác biệt của mỗi dự án.

Và với Hà Tĩnh Heritage, hành trình ấy chính thức được tiếp nối mạnh mẽ hơn từ Văn phòng Bán hàng Heritage Hà Tĩnh.

💠 FTNLAND – SẴN SÀNG ĐỒNG HÀNH, KẾT NỐI VÀ KIẾN TẠO GIÁ TRỊ

Đặc biệt, Văn phòng Bán hàng Hà Tĩnh Heritage trân trọng chào đón Quý khách đến tham quan, thưởng trà và trực tiếp tìm hiểu về dự án trong những ngày sau khai trương.

⏰ THỜI GIAN ĐÓN KHÁCH
▫️ Buổi sáng: 08:00 – 12:00
▫️ Buổi chiều: 13:00 – 17:00
📅 23/09/2026 – 27/09/2026

📍 ĐỊA ĐIỂM
Văn phòng Bán hàng Heritage Hà Tĩnh
Phường Trần Phú, tỉnh Hà Tĩnh

🤝 FTNLAND HÂN HẠNH ĐÓN TIẾP QUÝ KHÁCH!

━━━━━━━━━━━━━━━━━━

FTNLAND
ĐỒNG HÀNH CÙNG NHỮNG GIÁ TRỊ BỀN VỮNG – KẾT NỐI NHỮNG CƠ HỘI XỨNG TẦM

📞 Hotline: 0912 922 991
📧 Email: [email protected]
🌐 Website: FTNLAND.COM

━━━━━━━━━━━━━━━━━━

HA TINH HERITAGE
NƠI DÒNG CHẢY KIẾN TẠO THỊNH VƯỢNG

📍 Phường Trần Phú & xã Thạch Hà, tỉnh Hà Tĩnh

✨ THE SENSIA GIỚI THIỆU VINH DISTRICT – 190 SẢN PHẨM THẤP TẦNGTrí Dương Group chính thức giới thiệu Vinh District – phân...
18/09/2026

✨ THE SENSIA GIỚI THIỆU VINH DISTRICT – 190 SẢN PHẨM THẤP TẦNG

Trí Dương Group chính thức giới thiệu Vinh District – phân khu gồm 190 sản phẩm thấp tầng với các dòng shophouse, liền kề và biệt thự, được quy hoạch trên những vị trí giàu tiềm năng kết nối và giao thương trong The Sensia.

📍 Các vị trí nổi bật tại Vinh District:
• Gần đại quảng trường
• Kề chợ nổi ven sông
• Trên trục đại lộ Minh Giang rộng 30m
• Nút giao nội khu giữa hai trục đường 18m và 15m
• Liền kề trường liên cấp

✨ Kiến trúc giao thoa – Không gian sống linh hoạt

Vinh District được định hướng theo phong cách kiến trúc giao thoa Nhật Bản và Đông Dương, kết hợp các giải pháp thiết kế bền vững nhằm thích ứng với điều kiện khí hậu địa phương.

Không gian được tổ chức để cân bằng giữa nhu cầu an cư và hoạt động kinh doanh, hình thành hệ thống phố giao thương liên hoàn, sôi động và linh hoạt.

🏡 Shophouse đại lộ Minh Giang – thiết kế tối ưu công năng

Dòng sản phẩm shophouse chủ lực trên đại lộ Minh Giang được thiết kế theo mô hình “bài toán kép”:

🔹 Tầng dưới tối ưu cho hoạt động kinh doanh, khai thác thương mại.
🔹 Các tầng trên đảm bảo không gian riêng tư, tiện nghi cho sinh hoạt gia đình.

Với vị trí trên trục giao thương, khả năng kết nối nội khu và thiết kế đa công năng, Vinh District hướng tới hình thành một khu phố thương mại – an cư ven sông giàu sức sống tại The Sensia.

👉 Khám phá thêm thông tin về Vinh District và 190 sản phẩm thấp tầng: https://ftnland.com/the-sensia-gioi-thieu-phan-khu-190-san-pham-thap-tang/

━━━━━━━━━━━━━━

🏙️ THE SENSIA – SỐNG NGHỆ TINH ANH
Một sản phẩm của Trí Dương Group

📍 Vị trí: Phường Trường Vinh, Tỉnh Nghệ An
🌐 Website: ftnland.com
📞 Hotline tư vấn: 0912 922 991

FTNLAND – Đồng hành cùng khách hàng khám phá cơ hội tại The Sensia.

The Sensia giới thiệu Vinh District với 190 sản phẩm thấp tầng gồm shophouse, liền kề, biệt thự, quy hoạch thành khu phố thương mại ven sông tại Vinh.

🔥 FTN LAND TUYỂN DỤNG 30 CHUYÊN VIÊN KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢNBạn đang tìm kiếm một môi trường chuyên nghiệp, có sản phẩm ...
11/09/2026

🔥 FTN LAND TUYỂN DỤNG 30 CHUYÊN VIÊN KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN

Bạn đang tìm kiếm một môi trường chuyên nghiệp, có sản phẩm tốt và được Marketing đồng hành?

FTN LAND đang mở rộng đội ngũ kinh doanh tại TP. Vinh & Cửa Lò, sẵn sàng chào đón những ứng viên yêu thích lĩnh vực Bất động sản và mong muốn phát triển lâu dài.

🚀 GIA NHẬP FTN LAND, BẠN CÓ GÌ?

🔥 MARKETING HỖ TRỢ 100%
Hỗ trợ Content, hình ảnh, video, truyền thông và các công cụ Marketing phục vụ hoạt động kinh doanh.

🏙️ ĐA DẠNG DỰ ÁN ĐANG PHÂN PHỐI
• Sun Trường Vinh
• An Village
• The Sensia Trí Dương
• Mey Retreat Bãi Lữ
• Mipec Hà Tĩnh Heritage

🎓 ĐÀO TẠO & COACHING THỰC CHIẾN
Được đào tạo kiến thức sản phẩm, thị trường, kỹ năng tư vấn và chăm sóc khách hàng; đồng hành cùng đội ngũ trong quá trình làm việc.

💰 CHÍNH SÁCH THU NHẬP HẤP DẪN
• Lương cứng theo chính sách công ty
• Hoa hồng & thưởng theo từng sản phẩm/chương trình
• Cơ chế ghi nhận và chi trả minh bạch

📈 CƠ HỘI PHÁT TRIỂN
Môi trường năng động, chuyên nghiệp, có cơ hội nâng cao năng lực và phát triển sự nghiệp trong lĩnh vực Bất động sản.

🔥 ĐIỀU QUAN TRỌNG NHẤT:

Bạn tập trung vào KINH DOANH.
FTN LAND đồng hành phía sau bằng SẢN PHẨM + MARKETING + ĐÀO TẠO + CÔNG CỤ.

📍 Địa điểm làm việc: TP. Vinh & Cửa Lò
👥 Vị trí: Chuyên viên Kinh doanh Bất động sản
🎯 Số lượng: 30 vị trí

👉 ỨNG TUYỂN NGAY để nhận thông tin chi tiết về vị trí, dự án và lịch phỏng vấn.

📞 0912 922 991
🌐 ftnland.com

FTN LAND – KIẾN TẠO GIÁ TRỊ | ĐỒNG HÀNH CÙNG ĐỘI NGŨ | CÙNG NHAU BỨT PHÁ

👨‍👩‍👧‍👦 SUN TRƯỜNG VINH – MỘT NƠI Ở CHO CẢ GIA ĐÌNHNếu mỗi thành viên trong gia đình đều có một lý do để yêu nơi mình số...
09/09/2026

👨‍👩‍👧‍👦 SUN TRƯỜNG VINH – MỘT NƠI Ở CHO CẢ GIA ĐÌNH

Nếu mỗi thành viên trong gia đình đều có một lý do để yêu nơi mình sống?

Một nơi ở lý tưởng không chỉ dành cho riêng bạn.
Đó phải là nơi con trẻ có không gian phát triển, cha mẹ có nơi tận hưởng và ông bà có chốn thư giãn.

🏫 VỚI TRẺ NHỎ
Học tập – vui chơi – khám phá
→ Mỗi ngày thêm nhiều trải nghiệm trong một môi trường sống năng động.

☕ VỚI CHA MẸ
Mua sắm – café – ẩm thực – thể thao
→ Những nhu cầu thường ngày được kết nối ngay trong hệ sinh thái tiện ích.

🌳 VỚI ÔNG BÀ
Đi bộ – thư giãn – giao lưu cộng đồng
→ Có thêm không gian để tận hưởng cuộc sống an nhiên, gần gũi.

💛 Một nơi sống đáng giá không phải là nơi có thật nhiều tiện ích, mà là nơi mỗi thành viên trong gia đình đều tìm thấy điều mình cần.

📍 SUN TRƯỜNG VINH
Chuẩn sống mới tại trung tâm TP. Vinh

🏢 FTN LAND – Kiến tạo an cư, nuôi dưỡng đầu tư
📞 0912 922 991 | 🌐 ftnland.com

🔥 37, 37 MÔ HẦY! – NGHỆ AN, ĐÃ ĐẾN LÚC BÙNG NỔ! 🔥Sau bao ngày háo hức chờ đón, giờ là lúc chúng ta cùng hội tụ và chính ...
08/09/2026

🔥 37, 37 MÔ HẦY! – NGHỆ AN, ĐÃ ĐẾN LÚC BÙNG NỔ! 🔥

Sau bao ngày háo hức chờ đón, giờ là lúc chúng ta cùng hội tụ và chính thức khởi động hành trình chinh phục vùng đất mới!

🚀 LỄ RA QUÂN DỰ ÁN SUN VINH – 37 KHỞI CHẤT NGHỆ sẽ chính thức diễn ra!

CĐT trân trọng kính mời Quý Đại lý cùng hội tụ, tiếp lửa khí thế và sẵn sàng cho một hành trình bứt phá – chinh phục – ghi dấu tại Nghệ An.

📅 Thời gian: 08h30 – 12h00 | Thứ Năm, 17/09/2026
📍 Địa điểm: Summer Vinh Convention Center
🏠 Địa chỉ: 343 Lê Duẩn, Trường Vinh, Nghệ An

🔥 37 mô hầy!
Chất Nghệ hội tụ – Khí thế bùng nổ!

🏫 NHÀ GẦN TRƯỜNG – CHA MẸ BỚT MỘT NỖI LOSáng vội vàng chuẩn bị cho con đến trường.Chiều vừa tan làm, lại tất tả chạy đi ...
08/09/2026

🏫 NHÀ GẦN TRƯỜNG – CHA MẸ BỚT MỘT NỖI LO

Sáng vội vàng chuẩn bị cho con đến trường.
Chiều vừa tan làm, lại tất tả chạy đi đón con.

Có hôm trời mưa.
Có hôm đường đông.
Có hôm chỉ một đoạn tắc đường cũng khiến cả nhà về muộn hơn dự định.

Với cha mẹ có con nhỏ, trường học cách nhà bao xa chưa bao giờ là chuyện nhỏ.

Bởi mỗi ngày bớt một quãng đường, là bớt đi những buổi sáng vội vã, những chiều tất bật.

Và quan trọng hơn…

❤️ Là thêm một chút thời gian để cùng con ăn bữa cơm tối, nghe con kể chuyện ở trường, hay đơn giản là chơi với con thêm một lúc.

Đó cũng là một giá trị đáng chú ý tại SUN TRƯỜNG VINH:

📚 Quy hoạch hệ thống Mầm non – Tiểu học – THCS ngay trong khu đô thị, mang đến sự thuận tiện cho hành trình học tập và sinh hoạt của các gia đình.

Nhà gần trường – con gần ước mơ.
Bớt một quãng đường, thêm một khoảng thời gian bên con.

📍 SUN TRƯỜNG VINH
Chuẩn sống mới tại trung tâm TP. Vinh

🏢 FTN LAND – Kiến tạo an cư, nuôi dưỡng đầu tư
📞 0912 922 991 | 🌐 ftnland.com

🚗 74.000 M² TẦNG HẦM – GIẢI BÀI TOÁN ĐỖ XE TẠI SUN TRƯỜNG VINHMột căn hộ có thể đẹp đến đâu, nhưng nếu mỗi ngày về nhà l...
07/09/2026

🚗 74.000 M² TẦNG HẦM – GIẢI BÀI TOÁN ĐỖ XE TẠI SUN TRƯỜNG VINH

Một căn hộ có thể đẹp đến đâu, nhưng nếu mỗi ngày về nhà lại phải loay hoay tìm chỗ đỗ xe – trải nghiệm sống vẫn chưa thể trọn vẹn.

Tại Sun Trường Vinh, bài toán này được tính toán ngay từ hạ tầng với:

🅿️ 2 tầng hầm quy mô lớn
📐 Mỗi tầng khoảng 37.000 m²
➡️ Tổng khoảng 74.000 m²

Không gian hầm quy mô lớn góp phần:

🚘 Tổ chức đỗ xe khoa học, thuận tiện
🌳 Giảm áp lực phương tiện trên mặt đất
🚶 Dành nhiều không gian hơn cho cảnh quan và người đi bộ
🏙️ Hoàn thiện hạ tầng cho một chuẩn sống đô thị hiện đại

Đưa phương tiện xuống dưới – trả lại không gian cho cuộc sống.

📍 SUN TRƯỜNG VINH
Chuẩn sống mới tại trung tâm TP. Vinh

🏢 FTN LAND – Kiến tạo an cư, nuôi dưỡng đầu tư
📞 0912 922 991 | 🌐 ftnland.com

🏙️ SUN TRƯỜNG VINH – BIỂU TƯỢNG MỚI GIỮA LÕI TRUNG TÂM THÀNH VINHCó những dự án được xây lên để bán nhà.Nhưng cũng có nh...
05/09/2026

🏙️ SUN TRƯỜNG VINH – BIỂU TƯỢNG MỚI GIỮA LÕI TRUNG TÂM THÀNH VINH

Có những dự án được xây lên để bán nhà.

Nhưng cũng có những dự án được kỳ vọng trở thành một phần diện mạo mới của thành phố.

👉 SUN TRƯỜNG VINH đang được nhắc đến theo cách thứ hai.

📍 Tọa lạc tại khu vực lõi trung tâm Thành Vinh, dự án sở hữu lợi thế kết nối tới hàng loạt điểm đến quan trọng của thành phố – nơi tập trung hành chính, giáo dục, y tế, thương mại và vui chơi giải trí.

🌟 ĐIỀU GÌ KHIẾN SUN TRƯỜNG VINH ĐÁNG CHÚ Ý?

🏙️ 5 tòa tháp cao tầng
🏡 Khoảng 3.500 căn hộ
🌳 Khoảng 10.650 m² cảnh quan xanh
🛍️ Hơn 30.000 m² khối đế thương mại – dịch vụ
🚗 2 tầng hầm quy mô lớn
🏊 Hệ tiện ích nội khu đa dạng: quảng trường, hồ bơi, gym, khu vui chơi trẻ em, công viên, đường dạo…

Và đặc biệt:

🎓 HỆ SINH THÁI GIÁO DỤC NGAY TRONG VÙNG TRUNG TÂM

Ngoài ra từ dự án có thể kết nối tới những điểm giáo dục lớn như:

➡️ THPT Chuyên Phan Bội Châu
➡️ Đại học Vinh
➡️ Hệ thống trường học và cơ sở giáo dục khu vực trung tâm

Điều này không chỉ tạo thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày, mà còn là yếu tố được nhiều gia đình quan tâm khi lựa chọn nơi an cư lâu dài.

📍 SỐNG Ở TRUNG TÂM – KẾT NỐI MỌI GIÁ TRỊ

🚶 ~800m → Quảng trường Hồ Chí Minh – Công viên Nguyễn Tất Thành
🏥 ~3 phút → Khu vực Chuyên Phan Bội Châu – Đại học Vinh – Bệnh viện Đa khoa tỉnh
🛍️ ~2,5km → Chợ Vinh – GO! Vinh
✈️ ~6,5km → Sân bay Vinh
🌊 ~20 phút → Biển Cửa Lò

Một vị trí mà từ nhà ở → trường học → bệnh viện → mua sắm → vui chơi → trung tâm hành chính đều có thể dễ dàng kết nối.

🦅 PHƯỢNG HOÀNG THỨC GIẤC – THÀNH VINH CẤT CÁNH

Sự xuất hiện của một đại đô thị quy mô lớn ngay khu vực trung tâm không đơn thuần bổ sung thêm nguồn cung nhà ở.

Nó có thể tạo ra một diện mạo sống mới:

✨ Không gian sống hiện đại hơn
✨ Hệ tiện ích đầy đủ hơn
✨ Khả năng kết nối thuận tiện hơn
✨ Và một điểm nhấn kiến trúc mới cho Thành Vinh

SUN TRƯỜNG VINH – nơi câu chuyện về một chuẩn sống mới giữa trung tâm thành phố đang được viết nên.

💬 NẾU BẠN LÀ NGƯỜI VINH…

Bạn nghĩ Thành Vinh 5–10 năm tới sẽ thay đổi như thế nào khi những dự án quy mô lớn như Sun Trường Vinh xuất hiện?

👇 Để lại góc nhìn của bạn dưới phần bình luận.

Và nếu bạn có người thân, bạn bè đang tìm mua nhà, đầu tư hoặc quan tâm đến bất động sản trung tâm Vinh, hãy chia sẻ bài viết này để cùng cập nhật thông tin.

📞 FTN LAND: 0912 922 991
🌐 ftnland.com

04/09/2026

🔥KHỞI CÔNG TỔ HỢP TRƯỜNG VINH – DẤU ẤN MỚI CỦA SUN GROUP TẠI NGHỆ AN

Một dấu mốc mới của đô thị Vinh đã được mở ra!

Ngày 19/8/2026, UBND tỉnh Nghệ An và Tập đoàn Sun Group chính thức tổ chức Lễ khởi công Dự án Tổ hợp nhà ở, thương mại, dịch vụ Trường Vinh – dự án có tổng mức đầu tư dự kiến gần 9.000 tỷ đồng.

📍 Vị trí: Khu vực bùng binh Hải Quan, tiếp giáp Đại lộ Lê Hồng Phong và Đại lộ V.I Lê Nin.

🏙️ Quy mô nổi bật:
• Hơn 3,7 ha
• 5 tòa tháp
• Cao tối đa 39 tầng
• Tổ hợp nhà ở – thương mại – dịch vụ
• Quảng trường trung tâm cùng hệ thống cây xanh, đường dạo và không gian cộng đồng

Không chỉ hướng tới một tổ hợp nhà ở hiện đại, Trường Vinh được kỳ vọng trở thành điểm nhấn kiến trúc mới của đô thị Vinh, góp phần thay đổi diện mạo khu vực và kiến tạo một không gian sống văn minh, hiện đại, đồng bộ.

✨ Sun Group chính thức đặt dấu ấn tại Vinh – Nghệ An.

Cùng FTN Land cập nhật những thông tin mới nhất về Sun Trường Vinh và hành trình hình thành một biểu tượng mới giữa lòng đô thị xứ Nghệ!

Ps: Nguồn video VTV8

Address

708, Trần Phú
Ha Tinh

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when FTN LAND posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share